Direktang paggamit ng Smart Cycle 2 - Atlas System
Beta
Gumagana ang Atlas System sa public beta mode hanggang Agosto 1, 2026
Pampublikong beta testing
Tinatapos pa ang website bago ang official launch, kaya maaari pang ma-update ang interface, mga seksyon, at content.
Hindi naaapektuhan ng mga pagbabagong ito ang iyong Smart Cycles. Nalikha na ang mga ito sa smart contract at permanenteng naitala sa blockchain, kaya walang epekto sa mga ito ang anumang update sa website.
Isara
Bumalik

Direktang paggamit ng Smart Cycle 2

SMART CYCLE 2 · BNB SMART CHAIN · 19.10.2026

Iisang SC2 contract ang ginagamit ng dalawang cycle mode. Hindi para sa address na ito ang mga SC1 na tagubilin gamit ang lockup.

Basahin ang datos

Walang kailangang pirma sa pagbabasa. Ang pagbabago ay nangangailangan ng pirma at BNB para sa gas.

getCycle(uint256)owner · tariffId · principal · openedAt · paid · claimedPeriods
pendingClaim(uint256)amount · fromPeriod · toPeriod
cycleCount()uint256
isSponsorRegistered(address)bool
sponsorOf(address)address
effectiveLimits()Limits
quote(uint256)uint256 · uint256 · uint256

Ihanda ang transaksyon

Gamitin ang inilathalang ABI ng mismong deployed contract na ito. Suriin ang method, ayos ng parameter, tariff ID, yunit ng token at wallet bago magpadala. Hindi lumilikha ng cycle ang simpleng token transfer.

USDTapprove(address spender, uint256 amount)
SC2create(uint8 tariffId, uint256 gross, address sponsor)
SC2claim(uint256 id)

Sinuri ang method selectors at read responses sa BNB Smart Chain. Hindi nito pinapalitan ang beripikasyon ng source code o audit. · 128517812

tariffIdSmart Cycle 2duration (s)totalBps
0Contract Test30010000
2Momentum43200010200
3Confident86400010500
4Trust172800011200
5Premiere259200012100
6President345600013200
7Imperium432000014500
8Marshal518400016000
9Daily Flow Core1728000024000

10000 totalBps = 100%; 24000 totalBps = 240%.

SYSTEM_SPONSOR: 0x28498D22Ff08fc0309d0a82335E8960336003C6b